LA LIGA · TÂY BAN NHA Chủ Nhật, 25/10/2026 Trực tiếp BXH Kết quả Tin La Liga
LS tỷ số la liga tây ban nha Kết quả bóng đá La Liga hôm nay, bảng xếp hạng La Liga 2026 và lịch thi đấu vô địch Tây Ban Nha cập nhật trực tiếp nhanh nhất
Al Shamal II
Hồ sơ câu lạc bộ

Al Shamal II

Second Division · 4 trận đã đấu trong dữ liệu · trung bình 0.25 bàn/trận

Phong độ: H B B B
  • 4Trận
  • 0Thắng
  • 1Hòa
  • 3Bại
  • 1-8Bàn thắng
  • 1Điểm

Tổng quan mùa giải

Điểm / trận0.25
Bàn thắng / trận0.25
Thủng lưới / trận2.00
Hiệu số-7
Giữ sạch lưới1
Tỉ lệ thắng0%

Sân nhà

  • Trận4
  • Thắng – Hòa – Bại0 – 1 – 3
  • Bàn thắng1 - 8
  • Điểm / trận0.25

Sân khách

  • Trận0
  • Thắng – Hòa – Bại0 – 0 – 0
  • Bàn thắng0 - 0
  • Điểm / trận0.00

Diễn biến phong độ

Bàn ghi được   Bàn thua — 6 trận gần nhất, cũ → mới

Kết quả & lịch thi đấu Toàn bộ giải →

Hiển thị 4 trận đã đấu gần nhất của Al Shamal II. Bấm vào từng trận để xem chi tiết.

Thành tích đối đầu theo đối thủ

Đối thủTrTHBBTLần gần nhất
Al Bidda SC 1 0 0 1 0-3 08/09/2026
Al Kharaitiyat 1 0 1 0 0-0 24/08/2026
Al Waab 1 0 0 1 0-2 31/08/2026
Al-Markhiya 1 0 0 1 1-3 14/10/2026

Thống kê bàn thắng — Al Shamal II

Tài 2.5 (Over)2
Xỉu 2.5 (Under)2
Cả hai ghi bàn1
Giữ sạch lưới1
Tỉ lệ Tài50%

Tính trên 4 trận đã kết thúc trong dữ liệu. Tài/Xỉu 2.5: tổng bàn thắng của trận > 2.5.

Các tỷ số thường gặp

0-0
1 trận · 25%
0-2
1 trận · 25%
0-3
1 trận · 25%
1-3
1 trận · 25%

Kỷ lục & chuỗi trận

  • Chuỗi thắng dài nhất0 trận
  • Chuỗi bất bại dài nhất1 trận
  • Chuỗi thua dài nhất3 trận
  • Thua đậm nhất0-3 vs Al Bidda SC

Thành tích theo ngày trong tuần

NgàyTrậnTHBTỉ lệ thắng
Thứ hai 2 0 1 1 0%
Thứ ba 1 0 0 1 0%
Thứ tư 1 0 0 1 0%

Câu hỏi thường gặp

Lịch thi đấu của Al Shamal II được cập nhật lúc nào?
Lịch và kết quả của Al Shamal II được đồng bộ theo từng vòng đấu; trận đã kết thúc hiển thị tỷ số chung cuộc, trận chưa diễn ra hiển thị ngày giờ bóng lăn.
Thành tích gần đây của Al Shamal II như thế nào?
Trong 4 trận có trong dữ liệu, đội thắng 0, hòa 1 và thua 3 (ghi 1 bàn, thủng lưới 8 bàn, hiệu số -7).
Xem chi tiết từng trận ở đâu?
Bấm vào bất kỳ trận đấu trong danh sách trên để mở trang chi tiết: tỷ số, phong độ hai đội, lịch sử đối đầu và các trận cùng vòng.

Al Shamal II — lịch thi đấu, kết quả và phong độ

Al Shamal II thi đấu tại Second Division. Trong dữ liệu hiện có, đội đã chơi 4 trận với 0 thắng, 1 hòa, 3 thua, ghi 1 bàn và thủng lưới 8 bàn (hiệu số -7), đạt 0.25 điểm mỗi trận.

Trên sân nhà, Al Shamal II thắng 0, hòa 1, thua 3 và ghi 1 bàn. Khi làm khách, đội có 0 chiến thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua.

Toàn bộ lịch thi đấu và kết quả của Al Shamal II được cập nhật theo từng vòng: trận đã kết thúc hiển thị tỷ số chung cuộc, trận chưa diễn ra hiển thị ngày giờ bóng lăn. Bấm vào từng trận để xem trang chi tiết với phong độ hai đội và lịch sử đối đầu.

Xem thêm: lịch thi đấu toàn bộ giải, kết quả bóng đá Tây Ban Nha, bảng xếp hạng La Liga.